vcmpvnserver.forum-viet.com

Latest topics

» Discord - Server
by Shiragami_Youko Sat Dec 08, 2018 9:12 am

» Màu vớ vẩn =))
by Shiragami_Youko Sat Dec 08, 2018 9:02 am

» Danh Sách Admin Trong Server
by Shiragami_Youko Sat Dec 08, 2018 8:58 am

» Hướng dẫn xóa Clan!
by Shiragami_Youko Sat Dec 08, 2018 8:54 am

» Hưỡng dẫn tạo Clan!
by Shiragami_Youko Sat Dec 08, 2018 8:50 am

» [Từ Chối] Tạo clan BK
by Shiragami_Youko Sat Dec 08, 2018 8:45 am

» Admin Update 02/12/2018
by Shiragami_Youko Sun Dec 02, 2018 4:05 pm

» Forum Update 02/12/2018
by Shiragami_Youko Sun Dec 02, 2018 3:58 pm

» [Từ Chối] Admin Sever-KA_NGUYEN
by Shiragami_Youko Sun Dec 31, 2017 11:59 am

» Admin Update 24/12/2017
by Shiragami_Youko Sun Dec 24, 2017 8:42 am

» Admin Update 23/12/2017
by Shiragami_Youko Sat Dec 23, 2017 11:07 am

» Xóa Clan Mafia
by Shiragami_Youko Sat Dec 16, 2017 10:16 am

» Admin Update 15/12/2017
by Shiragami_Youko Fri Dec 15, 2017 10:28 pm

» [Hướng Dẫn] Một Số Cách Admin Đối Xử với member
by Sagiri.Izumi Fri Dec 15, 2017 5:25 pm

» Update 10/12/2017
by Shiragami_Youko Sun Dec 10, 2017 2:07 pm

Top posters


Khu vực Server

   
Diễn ĐànChủ đềSố bài
Không có bài viết mới

Khu vực Admin

Dành cho những người nào muốn là 1 thành viên Admin trong Server

Người Điều Hành: Server Admin

1034Danh Sách Admin ...
Sat Dec 08, 2018 8:58 am
Shiragami_Youko Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới

Khu vực Un-Ban

Dành cho những ai muốn "UnBan" trong Server

Người Điều Hành: Server Admin

34[Chập Nhận Vô Đi...
Sun Nov 05, 2017 3:38 pm
Sagiri.Izumi Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới

Khu vực Report

Những bài viết mà bạn muốn Report người chơi trong Server hoặc Admin

Người Điều Hành: Server Admin

22Hưỡng dẫn Report...
Sat Oct 07, 2017 1:23 pm
Shiragami_Youko Xem bài viết sau cùng



  • Bài viết mới Bài viết mới
  • Không có bài viết mới Không có bài viết mới
  • Diễn Đàn đã bị khoá Diễn Đàn đã bị khoá
Hôm nay: Tue Jan 22, 2019 5:21 am