Anime's VN Server

vcmpvnserver.forum-viet.com

Latest topics

» [Từ Chối] Admin Sever-KA_NGUYEN
by Shiragami_Youko Sun Dec 31, 2017 11:59 am

» Admin Update 24/12/2017
by Shiragami_Youko Sun Dec 24, 2017 8:42 am

» Admin Update 23/12/2017
by Shiragami_Youko Sat Dec 23, 2017 11:07 am

» Xóa Clan Mafia
by Shiragami_Youko Sat Dec 16, 2017 10:16 am

» Danh sách thành viên Clan!
by Shiragami_Youko Sat Dec 16, 2017 10:13 am

» Hưỡng dẫn gia nhập Clan Anime!
by Shiragami_Youko Sat Dec 16, 2017 10:10 am

» Admin Update 15/12/2017
by Shiragami_Youko Fri Dec 15, 2017 10:28 pm

» [Hướng Dẫn] Một Số Cách Admin Đối Xử với member
by Sagiri.Izumi Fri Dec 15, 2017 5:25 pm

» Update 10/12/2017
by Shiragami_Youko Sun Dec 10, 2017 2:07 pm

» [0.4] Anime's VN Server Open Again.
by Shiragami_Youko Fri Dec 08, 2017 1:43 pm

» [0.4] Anime's VN Server Closed.
by Shiragami_Youko Thu Nov 30, 2017 7:55 pm

» Server Update 24/11/2017
by Shiragami_Youko Fri Nov 24, 2017 10:49 pm

» Hướng dẫn thêm ý tưởng cho Server!
by Shiragami_Youko Thu Nov 23, 2017 7:03 pm

» Update 23/11/2017
by Shiragami_Youko Thu Nov 23, 2017 6:46 pm

» Cách để vào [0.4] Anime's VN Server khi bị lỗi!
by Shiragami_Youko Thu Nov 23, 2017 4:05 pm

Top posters


    Hướng dẫn thêm ý tưởng cho Server!

    Share
    avatar
    Shiragami_Youko
    Forum Admin
    Forum Admin

    Tổng số bài gửi : 94
    Join date : 02/10/2017
    Age : 14
    Đến từ : Việt Nam

    normal Hướng dẫn thêm ý tưởng cho Server!

    Bài gửi by Shiragami_Youko on Thu Nov 23, 2017 7:03 pm

    Xin chào bạn!
    Tôi mở diễn đàn này là để cho người nào muốn Server ngày càng phát triển mạnh hơn!
    Các bạn có thể giúp cho Server bằng cách thêm ý tưởng cho Server!
    Cách bạn hãy làm theo sòng Code dưới đây!

    Code:
    Tiêu đề: Ý tưởng - [Tên của bạn trong Game]

    Code:
    Tên: (Tên của bạn trong game)
    Ý tưởng: (nêu ý tưởng của bạn)

    Nếu các bạn làm đúng dòng Code trên thì chúng tôi sẽ xem xét và kiểm duyệt cho bạn!

      Hôm nay: Thu May 24, 2018 8:29 pm