vcmpvnserver.forum-viet.com

Latest topics

» Discord - Server
by Shiragami_Youko Sat Dec 08, 2018 9:12 am

» Màu vớ vẩn =))
by Shiragami_Youko Sat Dec 08, 2018 9:02 am

» Danh Sách Admin Trong Server
by Shiragami_Youko Sat Dec 08, 2018 8:58 am

» Hướng dẫn xóa Clan!
by Shiragami_Youko Sat Dec 08, 2018 8:54 am

» Hưỡng dẫn tạo Clan!
by Shiragami_Youko Sat Dec 08, 2018 8:50 am

» [Từ Chối] Tạo clan BK
by Shiragami_Youko Sat Dec 08, 2018 8:45 am

» Admin Update 02/12/2018
by Shiragami_Youko Sun Dec 02, 2018 4:05 pm

» Forum Update 02/12/2018
by Shiragami_Youko Sun Dec 02, 2018 3:58 pm

» [Từ Chối] Admin Sever-KA_NGUYEN
by Shiragami_Youko Sun Dec 31, 2017 11:59 am

» Admin Update 24/12/2017
by Shiragami_Youko Sun Dec 24, 2017 8:42 am

» Admin Update 23/12/2017
by Shiragami_Youko Sat Dec 23, 2017 11:07 am

» Xóa Clan Mafia
by Shiragami_Youko Sat Dec 16, 2017 10:16 am

» Admin Update 15/12/2017
by Shiragami_Youko Fri Dec 15, 2017 10:28 pm

» [Hướng Dẫn] Một Số Cách Admin Đối Xử với member
by Sagiri.Izumi Fri Dec 15, 2017 5:25 pm

» Update 10/12/2017
by Shiragami_Youko Sun Dec 10, 2017 2:07 pm

Top posters


    Hướng dẫn Un-Ban

    Share
    avatar
    Shiragami_Youko
    Forum Admin
    Forum Admin

    Tổng số bài gửi : 100
    Join date : 02/10/2017
    Age : 15
    Đến từ : Việt Nam

    normal Hướng dẫn Un-Ban

    Bài gửi by Shiragami_Youko on Sat Oct 07, 2017 1:17 pm

    Tôi sẽ hưỡng dẫn làm 1 bài viết Un-Ban cho các người chơi bị Ban!

    Code:
    Tiêu đề: Unban - [Tên trong game của bạn]

    Code:
    Tên trong game:
    Ai đã Ban bạn:
    Bạn đã bị Ban khoảng bao lâu:
    Lý do Ban:
    Lời hứa khi Unban:

    Nếu các bạn thiếu các 1 dòng code trên thì bài viết của bạn sẽ bị "hủy"

      Hôm nay: Tue Jan 22, 2019 5:14 am