vcmpvnserver.forum-viet.com

Latest topics

» Discord - Server
by Shiragami_Youko Sat Dec 08, 2018 9:12 am

» Màu vớ vẩn =))
by Shiragami_Youko Sat Dec 08, 2018 9:02 am

» Danh Sách Admin Trong Server
by Shiragami_Youko Sat Dec 08, 2018 8:58 am

» Hướng dẫn xóa Clan!
by Shiragami_Youko Sat Dec 08, 2018 8:54 am

» Hưỡng dẫn tạo Clan!
by Shiragami_Youko Sat Dec 08, 2018 8:50 am

» [Từ Chối] Tạo clan BK
by Shiragami_Youko Sat Dec 08, 2018 8:45 am

» Admin Update 02/12/2018
by Shiragami_Youko Sun Dec 02, 2018 4:05 pm

» Forum Update 02/12/2018
by Shiragami_Youko Sun Dec 02, 2018 3:58 pm

» [Từ Chối] Admin Sever-KA_NGUYEN
by Shiragami_Youko Sun Dec 31, 2017 11:59 am

» Admin Update 24/12/2017
by Shiragami_Youko Sun Dec 24, 2017 8:42 am

» Admin Update 23/12/2017
by Shiragami_Youko Sat Dec 23, 2017 11:07 am

» Xóa Clan Mafia
by Shiragami_Youko Sat Dec 16, 2017 10:16 am

» Admin Update 15/12/2017
by Shiragami_Youko Fri Dec 15, 2017 10:28 pm

» [Hướng Dẫn] Một Số Cách Admin Đối Xử với member
by Sagiri.Izumi Fri Dec 15, 2017 5:25 pm

» Update 10/12/2017
by Shiragami_Youko Sun Dec 10, 2017 2:07 pm

Top posters


    [Chập Nhận Vô Điều Kiện] Unban - KarryWing

    Share
    avatar
    Sagiri.Izumi
    Thành viên mới gia nhập
    Thành viên mới gia nhập

    Tổng số bài gửi : 25
    Join date : 08/10/2017
    Age : 11
    Đến từ : Việt Nam

    normal [Chập Nhận Vô Điều Kiện] Unban - KarryWing

    Bài gửi by Sagiri.Izumi on Sun Nov 05, 2017 3:38 pm

    Tên trong game:KarryWing
    Ai đã Ban bn:=SdS=Sistine_Fibel^
    Bn đã bị Ban khong bao lâu:1 gio
    Lý do BanSad Tạm Thời vẫn không biết )
    Li ha khi Unban:T se Lam gi deu m muon nhung voi deu kien ( m ko dc spawnkill t hoac nhung thang khac spawnkill t )

      Hôm nay: Tue Jan 22, 2019 4:52 am